



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI



Kwa ajili ya: Wawekezaji wa vibanda mpya.

TANGAZO LA ZABUNI

KUMB. NA SDC/F.20/4/145

Tarehe.04/08/2022

Kwa: **WANANCHI WOTE**

1. Halmashauri ya wilaya ya Serengeti inawataka wawekezaji wote wa vibanda vya stendi Mpya wafike katika ofisi ya kitengo cha Manunuzi au ofisi ya ujenzi zilizopo Halmashauri ya wilaya ya Serengeti kwa ajili ya kupewa Maelekezo na kuanza ujenzi wa vibanda hivyo ndani ya wiki moja pindi watakapopata Tangazo hili.
2. Kushindwa kufika na kuanza utekelezaji wa ujenzi kutatoa nafasi kwa Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti Kuwapa nafasi wawekezaji wengine na hautarudishiwa gharama zako ulizokwisha tumia.

Charles V. Rutonesha
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (w)
SERENGETI

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI
S. L. P 176
MUGUMU / SERENGETI

MUUNDO ULIODHINISHWA KATIKA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA

BARAZA

MKURUGENZI



